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Programu hiyo ilifanywa na Naibu Katibu Mkuu
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wa learq ya Mifugo na Uvuvi (Uvuvi), Agness Meena,
ambaye aliwasisitiza vijana kuhakikisha wanatu mia vema
mafunzo kwa vitendo watakayopewa kwa mudawa miezi
mitatu kwenye vituo walivypangiwa baada ya kukamilika
kwa mafunzo hayo ya nadharia.

_ Agness aliongeza kuwa lengo la Wizara yake
ni kutengeneza vijana na wanawake watakaokuwa
wajasiriamali wakubwa kwenye upande wa sekta.ya
uvuvi kupitia -ufugaji wa samaki katika vyanzo vya asili
vya maji chumvj na baridi, mabwawa na kilimo cha zao
la mwani.

2 Mkurugenzi Msaidizi-Ofisi ya ~Waziri Mkuu, Kazi,
Vijana, Ajira na Wenye Ulemavu, Robert Masingiri,
alibainisha utekelezaji wa awamu ya pili ya programu ya

dia awamu ya pili Jeng

a Kesho'

BBT-LIFE ni sehemu ya utekelezaji wa programu ya Taifa
ya kukuza ujuzi nchini kupitia kipengele cha mafunzo ya
wanagenzi.

“Programu hii_yote inagharamiwa na Serikali na
kila mwaka huwa inatenga <h. bilioni tisa kwa ajili ya
kuhakikisha vijana na wanawake wanapata ujuzi stahiki
ili waweze kujiajiri na mpaka sasa imeshatoa kiasi cha
sh. bilioni 5.5 kwa ajili ya utekelezaji wa programu hiyo”
Alisema Masingiri.

Mwakilishi wa Benki ya Maendeleo ya Kilimo nchini
(TADB), Kezilahabi Jumanne alisema walipata nafasi

a kutoa elimu ya uandaaji maandiko ya kibiashara
a wanufaika hao hivyo anaamini baada ya kuhitimu
mafunzo hayo baadhi yao watakuwa wateja wao wa
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maoja kwa moja kupitia mikopo watakayowawezesha.
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